ตารางบอล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
19:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
19:30
บริสตอลซิตี
เรดิง
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
แบล็กพูล
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
ลูตัน ทาวน์
มิลล์วอลล์
22:00
วีแกนแอทเลติก
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
สโตกซิตี
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
สวอนซีซิตี
22:00
นอริชซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อิปสวิช ทาวน์
19:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
19:30
โบลตันวอนเดอเรอส์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Cheltenham Town
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
พอร์ตสมัท
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Port Vale
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
Exeter City
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
มอร์แคมป์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
20:00
Barrow
ครูว์ อเล็กซานดร้า
20:00
Leyton Orient
Harrogate Town
20:00
Northampton Town
โรชเดล
21:00
Stockport County
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Walsall
Stevenage
22:00
Mansfield Town
Sutton United
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Swindon Town
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน

99474 World - Club Friendlies 1

พีเอสวี
18:00
Raków Częstochowa
เฟเยนูร์ด
19:00
KV Oostende
Fenerbahçe
20:00
Salernitana
แทร็บซอนสปอร์
22:00
Kasımpaşa
เรอัล เบติส
00:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
กาลาตาซาราย
00:00
Adana Demirspor

462 England - National League

Boreham Wood
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Bromley
22:00
Wealdstone
Chesterfield
22:00
Dorking Wanderers
Eastleigh
22:00
Wrexham
Halifax Town
22:00
Barnet
Gateshead
22:00
Dagenham & Redbridge
Maidenhead United
22:00
Notts County
Maidstone United
22:00
Altrincham
Solihull Moors
22:00
Aldershot Town
Woking
22:00
York City
Yeovil Town
22:00
สคันธอร์ป

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
02:00
Dender

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
00:00
SSC Farul

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Andorra
01:00
เลกาเนส
Villarreal II
01:00
เตเนริเฟ
เรอัลซาราโกซา
03:00
เอสดี ฮูเอสก้า

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Rizespor
Keçiörengücü
17:30
Adanaspor
Denizlispor
20:00
Altay
Göztepe
23:00
Manisa BBSK

99474 World - World Cup

โมร็อกโก
22:00
โปรตุเกส
อังกฤษ
02:00
ฝรั่งเศส

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOA
22:30
San-Pedro
ES Bafing
00:45
SOL

5618 China PR - Super League

Hebei CFFC
14:00
Beijing Guoan
Chengdu Rongcheng
14:00
Shanghai SIPG
Shenzhen
18:00
Changchun Yatai
Hangzhou
18:30
Meizhou Hakka
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
18:30
Guangzhou R&F
Tianjin Teda
19:00
Henan Jianye
Beijing Guoan
06:00
Shanghai SIPG
Shenzhen
06:00
Guangzhou R&F
Cangzhou Mighty Lions
06:00
Hebei CFFC
Tianjin Teda
06:00
Dalian Professional
Chengdu Rongcheng
06:00
Wuhan Yangtze
Shandong Luneng
06:00
Meizhou Hakka
Henan Jianye
06:00
Shanghai Shenhua
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
06:00
Changchun Yatai
Wuhan Three Towns
06:00
Hangzhou

153732 India - Indian Super League

Goa
19:00
Odisha FC
NorthEast United
21:00
Chennaiyin

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้
เพิร์ธ กลอรี
18:30
Western United

98 Australia - W-League

Canberra United W
11:00
Wellington Phoenix W
Melbourne City W
11:00
Newcastle Jets W
Sydney W
13:05
Brisbane Roar W

99474 World - Club Friendlies 2

Ankaragücü
16:30
Sivasspor
อิสตันบูล บีบี
21:00
Westerlo

99474 World - Club Friendlies 3

นีซ
17:00
คิโรน่า
เรอัล บายาโดลิด
17:30
ลีลล์
Karkonosze Jelenia Góra
18:00
Jablonec
Arka Gdynia
18:00
Chojniczanka Chojnice
พาเดอร์บอร์น
19:00
Osnabrück
Jastrzębie
19:00
SKRA Częstochowa
St. Pölten
20:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
กลาสโกว์ เรนเจอร์
20:00
Bayer 04 Leverkusen
Dundee United
20:00
Ayr United
อูดิเนเซ่
21:00
เวสต์แฮม
เอสปันญ่อล
22:00
โตริโน่
ทเวนเต้
23:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
บาเซิ่ล
23:30
Waldhof Mannheim
โอลิมเปียกอส
00:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
06:00
Raków Częstochowa

99474 World - Club Friendlies 4

Benesov
20:00
Motorlet Praha
Bohemians 1905 II
20:00
Sokol Lom